അ​ഖി​ലേ​ന്ത്യ ക​ത്തോ​ലി​ക്ക മെ​ത്രാ​ൻ സം​ഘ​ത്തി​ന് (സി​ബി​സി​ഐ) പുതിയ നേതൃത്വം

ബം​ഗ​ളൂ​രു: അ​ഖി​ലേ​ന്ത്യ ക​ത്തോ​ലി​ക്ക മെ​ത്രാ​ൻ സം​ഘ​ത്തി​ന്‍റെ (സി​ബി​സി​ഐ) പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റാ​യി ബോം​ബെ ആ​ർ​ച്ച്ബി​ഷ​പ്പ് ക​ർ​ദി​നാ​ൾ ഡോ. ​ഓ​സ്വാ​ൾ​ഡ് ഗ്രേ​ഷ്യ​സ് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്ക​പ്പെ​ട്ടു. ബം​ഗ​ളൂ​രു സെ​ന്‍റ് ജോ​ണ്‍സ് നാ​ഷ​ണ​ൽ അ​ക്കാ​ദ​മി ഓ​ഫ് ഹെ​ൽ​ത്ത് സ​യ​ൻ​സ​സി​ൽ ന​ട​ന്നു​വ​രു​ന്ന സി​ബി​സി​ഐ ദ്വൈ​വാ​ർ​ഷി​ക സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ലാ​ണ് പു​തി​യ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റി​നെ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ത്ത​ത്.

പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റാ​യി​രു​ന്ന ക​ർ​ദി​നാ​ൾ മാ​ർ ബ​സേ​ലി​യോ​സ് ക്ലീ​മി​സ് കാ​തോ​ലി​ക്കാ ബാ​വ കാ​ലാ​വ​ധി പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ് ഡോ. ​ഓ​സ്വാ​ൾ​ഡ് ഗ്രേ​ഷ്യ​സ് അ​ധ്യ​ക്ഷ​നാ​കു​ന്ന​ത്. ര​ണ്ടു വ​ർ​ഷ​മാ​ണു കാ​ലാ​വ​ധി.

സി​ബി​സി​ഐ പ്ര​ഥ​മ വൈ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റാ​യി മ​ല​ങ്ക​ര ക​ത്തോ​ലി​ക്ക സ​ഭ മാ​വേ​ലി​ക്ക​ര രൂ​പ​ത ബി​ഷ​പ് ഡോ. ​ജോ​ഷ്വാ മാ​ർ ഇ​ഗ്നാ​ത്തി​യോ​സും ദ്വി​തീ​യ വൈ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റാ​യി ത​ല​ശേ​രി ആ​ർ​ച്ച് ബി​ഷ​പ് മാ​ർ ജോ​ർ​ജ് ഞ​ര​ള​ക്കാ​ട്ടും തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്ക​പ്പെ​ട്ടു. സി​ബി​സി​ഐ സെ​ക്ര​ട്ട​റി ജ​ന​റ​ലി​ന്‍റെ കാ​ലാ​വ​ധി മൂ​ന്നു വ​ർ​ഷ​മാ​യ​തി​നാ​ൽ ഡോ. ​തി​യ​ഡോ​ർ മ​സ്ക​ര​നാ​സ് തത്‌സ്ഥാന​ത്തു തു​ട​രും. ഫെ​ഡ​റേ​ഷ​ൻ ഓ​ഫ് ഏ​ഷ്യ​ൻ ബി​ഷ​പ്സ് കോ​ണ്‍ഫ​റ​ൻ​സ​സ് (എ​ഫ്എ​ബി​സി) പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റും ഫ്രാ​ൻ​സി​സ് മാ​ർ​പാ​പ്പ​യു​ടെ എ​ട്ടം​ഗ ക​ർ​ദി​നാ​ൾ ഉ​പ​ദേ​ശ​ക സം​ഘ​ത്തി​ലെ അം​ഗ​വു​മാ​ണു ക​ർ​ദി​നാ​ൾ ഡോ. ​ഓ​സ്വാ​ൾ​ഡ് ഗ്രേ​ഷ്യ​സ്. ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ ല​ത്തീ​ൻ ബി​ഷ​പ്പു​മാ​രു​ടെ കൂ​ട്ടാ​യ്മ​യാ​യ കോ​ണ്‍ഫ​റ​ൻ​സ് ഓ​ഫ് കാ​ത്ത​ലി​ക് ബി​ഷ​പ്സ് ഓ​ഫ് ഇ​ന്ത്യ​യു​ടെ (സി​സി​ബി​ഐ) പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ്കൂ​ടി​യാ​ണ് ഡോ. ​ഗ്രേ​ഷ്യ​സ്.

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.