ദൈവത്തിന്റെ ദർശനം പൂർത്തിയാകും വരെ അമേരിക്കയിൽ പ്രസിഡന്റായി ട്രംപ് തുടരും: സുവി. ഫ്രാങ്ക്ലിൻ ഗ്രഹാം

വാഷിംഗ്‌ടൺ: അമേരിക്കയിൽ ദൈവത്തിന്റെ ഉദ്ദേശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നതുവരെ ട്രംപ് അധികാരത്തിൽ തുടരുമെന്ന് സുവിശേഷകനായ ഫ്രാങ്ക്ലിൻ ഗ്രഹാം തന്റെ വിശ്വാസം ഉറപ്പിച്ചു. ക്രിസ്തുമതം എങ്ങനെ ആക്രമിക്കപ്പെടുന്നു എന്നതിനെക്കുറിച്ച് എബ്രഹാം ഒരു അഭിമുഖം നൽകുകയായിരുന്നു.
അമേരിക്കയിൽ ദൈവത്തിന്റെ ഉദ്ദേശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നതുവരെ ട്രംപ് അധികാരത്തിൽ തുടരുമെന്ന് സുവിശേഷകനായ ഫ്രാങ്ക്ലിൻ ഗ്രഹാം തന്റെ വിശ്വാസം ഉറപ്പിച്ചു. ഈ പരാമർശം നടത്തിയപ്പോൾ ക്രിസ്തുമതത്തെ ക്രിസ്തുവിരുദ്ധ മാധ്യമങ്ങൾ എങ്ങനെ ആക്രമിക്കുകയും പാർശ്വവത്കരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുവെന്ന് എബ്രഹാം ഒരു അഭിമുഖം നൽകുകയായിരുന്നുവെന്ന് കൊമേഴ്‌സ്യൽ അപ്പീൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു.

Download Our Android App | iOS App

ക്രിസ്ത്യാനികൾ എഴുന്നേറ്റു നിന്ന് കണക്കാക്കപ്പെടേണ്ട സമയമാണിത്, പ്രാർത്ഥിക്കാനും വോട്ടുചെയ്യാനും ആളുകളെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കാനും ക്രിസ്ത്യാനികളെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കാനും ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

-ADVERTISEMENT-

You might also like
Comments
Loading...