ചർച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് ജനറൽ ഓവർസീയർ റ്റിം ഹില്ലിനെ വൈറ്റ് ഹൗസ് കൗൺസിലിലേക്ക് നിയമിച്ചു

സണ്ണി പി. സാമുവേൽ

വാഷിംഗ്‌ടൺ: ഏപ്രിൽ 15 ന്, ചർച്ച് ഓഫ് ഗോഡിന്റെ ജനറൽ ഓവർസീയറായ
ഡോ. തിമോത്തി എം. ഹിൽ, അമേരിക്കൻ പ്രസിഡന്റിന്റെ ഇന്റർ ഫെയ്ത്ത് അഡ്വൈസറി കൗൺസിലിൽ സേവനമനുഷ്ഠിക്കാൻ നിയമിക്കപ്പെട്ടു. പ്രസിഡന്റ് ഡൊണാൾഡ് ജെ. ട്രംപ് അദ്ദേഹത്തെ നിയമിച്ചതായി വൈറ്റ് ഹൗസ് അറിയിച്ചു.
രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള 20 ഓളം വിശ്വാസ അധിഷ്ഠിത നേതാക്കൾ ഉൾപ്പെടുന്നതാണ് ഈ കൗൺസിൽ.

post watermark60x60

മതപരവും വിശ്വാസപരവുമായ പ്രശ്നങ്ങളെക്കുറിച്ച് പ്രസിഡന്റ് ട്രംപിന്റെ ഉപദേശക സമിതിയായി ഇവർ പ്രവർത്തിക്കും. “ അടച്ചുപൂട്ടുക / വീട്ടിൽ മാത്രം കഴിഞ്ഞു കൂടുക” എന്ന സ്ഥിതിയിൽ നിന്നും അടുത്ത ആഴ്‌ചകളിലും മാസങ്ങളിലും പുറത്തു വരും എന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് രാജ്യം.

സാമ്പത്തിക, ബിസിനസ്സ്, വിശ്വാസ സമൂഹങ്ങളുടെ പ്രത്യേക മേഖലകളെ അഭിസംബോധന ചെയ്യുന്നതിനായി വിവിധ ഉപദേശക സമിതികളെയും പ്രസിഡന്റ് നിയോഗിച്ചു. കൊറോണ വൈറസ് പകർച്ച വ്യാധിയെത്തുടർന്ന് രാജ്യത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങൾ എപ്പോൾ, എങ്ങനെ – സാധാരണ നിലയിലേക്കുള്ള വഴി ആരംഭിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് തീരുമാനിക്കാൻ പ്രസിഡന്റിന്റെ ഉപദേശക സമിതികൾ അദ്ദേഹത്തെ സഹായിക്കും.

Download Our Android App | iOS App

നിയമനത്തെക്കുറിച്ച് അറിയിച്ചപ്പോൾ, ഡോ.ഹിൽ പ്രതികരിച്ചത് ഇങ്ങനെ: “അമേരിക്കൻ പ്രസിഡന്റിന്റെ ഉപദേശക സ്ഥാനത്തേക്ക് നിയമിക്കപ്പെട്ടതിൽ ഞാൻ അങ്ങേയറ്റം ബഹുമാനിക്കുന്നു. ഇത് രാഷ്ട്രീയത്തെക്കുറിച്ചല്ല, മറിച്ച് നമ്മുടെ രാജ്യം പുനരാരംഭിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ്, പ്രത്യേകിച്ചും നമ്മുടെ വിശ്വാസ സമൂഹത്തെ സംബന്ധിച്ച്. കർത്താവായ യേശുക്രിസ്തുവിന്റെ സഭ സുവിശേഷ പ്രത്യാശ പ്രചരിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള പുതിയ മാർഗ്ഗങ്ങൾ കണ്ടെത്തി, ശക്തമായ വഴിയിലൂടെ മുന്നേറുകയാണ്. അതിനാൽ, വൈറ്റ് ഹൗസിനുള്ളിൽ സഭകളെ, പ്രത്യേകമായി നമ്മുടെ പെന്തക്കോസ്ത് പൈതൃകത്തെയും പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നതിൽ ഞാൻ സന്തോഷിക്കുന്നു. ”

അടുത്ത ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ഇന്റർഫെയ്ത്ത് അഡ്വൈസറി കൗൺസിൽ ഓൺലൈൻ രീതിയിൽ യോഗം ചേരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

-ADVERTISEMENT-

You might also like