ക്രൈസ്തവ എഴുത്തുപുരക്ക് പുതിയ നാഴികക്കല്ല്

ദോഹ:ക്രിസ്തു ദൗത്യത്തിനായി മുന്നോട്ട് എന്ന ദൃഡ നിശ്ചയത്തോടു കൂടെ ദോഹയിൽ ഉള്ള ഒരു കൂട്ടം യുവജനങ്ങൾ ഒന്നിച്ചു ചേർന്ന് ക്രൈസ്‌തവ എഴുത്തുപുര ദോഹ ചാപ്റ്റർ രൂപീകരിച്ചു. 13.03.18 ന് വൈകിട്ട് 6 മണിക്ക് കൂടിയ യോഗത്തിൽ 2018-19 ലെ ഭാരവാഹികളെ തിരഞ്ഞെടുത്തു്. ഷിനു കെ. ജോയ് പ്രസിഡന്റായും ഷെറിൻ ബോസ് സെക്രട്ടറി ആയും തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു. മറ്റു ഭാരവാഹികൾ. ജിനേഷ് കെ. (ട്രഷറർ), റെജി കെ. ബെഥേൽ (മീഡിയ & പബ്ലിസിറ്റി) ബ്ലെസ്സൺ ഇടയാറന്മുള (കോർഡിനേറ്റർ ഹെഡ്) എന്നിവരാണ് ഭാരവാഹികൾ.

ദോഹയിൽ വിവിധ സഭകൾ കേന്ദ്രികരിച്ചു വരും ദിവസങ്ങളിൽ കോർഡിനേറ്ററുമാരെ തിരഞ്ഞെടുക്കാനും തീരുമാനിച്ചു.

ദോഹയിൽ ക്രൈസ്തവ എഴുത്തുപരയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി സഹകരിക്കുന്നതിനും, നിത്യേനയുളള ഡിജിറ്റൽ പത്രം വാട്ട്സ് ആപ്പിൽ ലഭിക്കേണ്ടതിനും, മറ്റു ആവശ്യങ്ങൾക്കും ബന്ധപ്പേടേണ്ട നമ്പറുകൾ: +97430420411; +97474787168

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.