ഫാദർ. ടോം ഉഴുന്നാലിൽ മാർപ്പാപ്പയുമായി കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തി

വത്തിക്കാൻ: ​ഭീ​ക​ര​രു​ടെ ത​ട​വി​ൽ​നി​ന്നു ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ട മ​ല​യാ​ളി വൈ​ദി​ക​ൻ ഫാ.​ടോം ഉ​ഴു​ന്നാ​ലി​ൽ മാ​ർ​പാ​പ്പ​യു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി. ഇന്നലെ വൈ​കി​ട്ട് ആ​റി​നാ​യി​രു​ന്നു കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യെ​ന്നും സ​ലേ​ഷ്യ​ൻ സ​ഭാ പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ൾ ഒ​പ്പ​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നെ​ന്നും സ​ലേ​ഷ്യ​ൻ ന്യൂ​സ് ഏ​ജ​ൻ​സി പ​ത്ര​ക്കു​റി​പ്പി​ൽ അ​റി​യി​ച്ചു.

ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു പോ​യ​ശേ​ഷം മൂ​ന്ന് ത​വ​ണ തീ​വ്ര​വാ​ദി​ക​ൾ താ​വ​ളം മാ​റ്റി​യെ​ന്നും ത​ട​വി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞ ഒ​ന്ന​ര​വ​ർ​ഷ​ത്തി​ൽ ഒ​രി​ക്ക​ൽ​പ്പോ​ലും അ​വ​ർ മോ​ശ​മാ​യ പെ​രു​മാ​റ്റം ന​ട​ത്തി​യി​ല്ലെ​ന്നും റോ​മി​ൽ മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളെ​ക​ണ്ട ഫാ. ​ഉ​ഴു​ന്നാ​ലി​ൽ പ്ര​തി​ക​രി​ച്ചു.

മോചിതനായ ടോമച്ചനെ മ​സ്ക​റ്റി​ൽ നി​ന്നും പ്ര​ത്യേ​ക വി​മാ​ന​ത്തി​ൽ റോ​മി​ലേ​ക്ക് കൊണ്ടു പോ​വു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. അ​ദ്ദേ​ഹം റോ​മി​ലെ സ​ലേ​ഷ്യ​ൻ സ​ഭാ ആ​സ്ഥാ​ന​ത്ത് എ​ത്തി​യ​ത​റി​ഞ്ഞ് ഒ​ട്ടേ​റെ പ്ര​മു​ഖ​ർ സ​ന്ദ​ർ​ശി​ക്കാ​നെ​ത്തി.

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.