എക്സൽ വിബിഎസ് ത്രിദിന കിഡ്സ് ആൻഡ് ടീൻസ് കോൺഫറൻസ്

തിരുവല്ല : എക്സൽ വിബിഎസ് zoom മാധ്യമത്തിലൂടെ കുട്ടികൾക്കായി മെഗാ ത്രിദിന കോൺഫറൻസ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നു. മെയ് 6 വ്യാഴം മുതൽ 8 ശനി വരെ രാവിലെ 10 മുതൽ 12 വരെ എക്സൽ കിഡ്സ് കോൺഫ്രൻസ് എന്ന പേരിലാണ് പ്രോഗ്രാം നടത്തപ്പെടുന്നത്. 500 ഓളം കുട്ടികളെ പ്രതീഷിക്കുന്നു.
സൗജന്യമായി പങ്കെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഈ മീറ്റിംഗിൽ മുൻകൂട്ടി ഗൂഗിൾ ഫോം പൂരിപ്പിച്ചു നിങ്ങളുടെ രെജിസ്ട്രേഷൻ ഉറപ്പാക്കാൻ ഉള്ള സൗകര്യവും ഉണ്ട്. എക്സൽ വി ബി എസ് ഈ വര്ഷം ഓൺലൈനിൽ കൂടി നടത്തിയ വിബിസ്, ഹാപ്പി ഹോം തുടങ്ങിയ പ്രോഗ്രാമുകൾക്ക് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്.

post watermark60x60

രജിസ്റ്റർ ചെയ്തു പങ്കെടുക്കേണ്ട പരിപാടി ആയതിനാൽ ആദ്യം രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്ന 500 പേർക്കായിരിക്കും മുൻഗണന. വിവിധ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള കുട്ടികൾക്ക് ഇതിൽ പങ്കാളികളാകാം,
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും രെജിസ്ട്രേഷനുമായി ബന്ധപ്പെടുക
9526677871 | 9847652757

-ADVERTISEMENT-

-ADVERTISEMENT-

You might also like