യു​പി​യി​ൽ ട്രെ​യി​ൻ യാ​ത്ര​യ്ക്കി​ടെ കന്യാസ്ത്രീകൾക്ക് നേ​രെ ആ​ക്ര​മ​ണം

 

post watermark60x60

ല​ക്നോ: ട്രെ​യി​ൻ യാ​ത്ര​യ്ക്കി​ടെ ഉ​ത്ത​ർ​പ്ര​ദേ​ശി​ൽ ക്രൈ​സ്ത​വ യു​വസ​ന്യാ​സി​നി​മാ​ർ​ക്ക് നേ​രെ ബ​ജ്റം​ഗ്ദ​ൾ ആ​ക്ര​മ​ണം. മ​തം​മാ​റ്റ നി​രോ​ധ​ന നി​യ​മം ദു​രു​പ​യോ​ഗം ചെ​യ്ത് സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​രെ ക​ള്ള​ക്കേ​സി​ൽ കു​ടു​ക്കാ​നും ശ്ര​മ​മു​ണ്ടാ​യി. സ​ന്യ​സ്ത​വ​സ്ത്രം മാ​റി​യാ​ണ് ഹി​ന്ദു​ത്വ തീ​വ്ര​വാ​ദി​ക​ളി​ൽ നി​ന്നും ര​ക്ഷ​പെ​ട്ട് സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​ർ സം​സ്ഥാ​നം വി​ട്ട​ത്.

മാ​ർ​ച്ച് 19നാ​യി​രു​ന്നു സം​ഭ​വം. തി​രു​ഹൃ​ദ​യ സ​ന്യാ​സി​നി സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ (എ​സ്എ​ച്ച്) ഡ​ൽ​ഹി പ്രൊ​വി​ൻ​സി​ലെ നാ​ല് സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​രാ​ണ് ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ന് ഇ​ര​യാ​യ​ത്. ഡ​ൽ​ഹി​യി​ൽ നി​ന്നും ഒ​ഡീ​ഷ​യി​ലേ​ക്കു​ള്ള യാ​ത്ര​യ്ക്കി​ടെ യു​പി​യി​ലെ ത്സാ​ൻ​സി​യി​ൽ വ​ച്ചാ​യി​രു​ന്നു ആ​ക്ര​മ​ണം.

Download Our Android App | iOS App

ഒ​ഡീ​ഷ​യി​ൽ നി​ന്നു​ള്ള ര​ണ്ടു യു​വ​സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​രെ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി​ക്കാ​നാ​ണ് മ​ല​യാ​ളി ഉ​ൾ​പ്പ​ടെ മ​റ്റ് ര​ണ്ടു സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​ർ കൂ​ടെ​പോ​യ​ത്. പോ​സ്റ്റു​ല​ന്‍റ്സ് ആ​യി​രു​ന്ന​തി​നാ​ൽ ര​ണ്ടു സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​ർ സാ​ധാ​ര​ണ വേ​ഷ​ത്തി​ലും മ​റ്റ് ര​ണ്ടു പേ​ർ സ​ന്യാ​സ വ​സ്ത്ര​വു​മാ​ണ് ധ​രി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്.

തേ​ർ​ഡ് എ​സി ക​മ്പാ​ർ​ട്ടു​മെ​ന്‍റി​ലാ​യി​രു​ന്നു സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​രു​ടെ യാ​ത്ര. ത്സാ​ൻ​സി​യി​ൽ എ​ത്തി​യ​പ്പോ​ൾ, തീ​ർ​ഥാ​ട​നം ക​ഴി​ഞ്ഞെ​ത്തി​യ ഒ​രു​കൂ​ട്ടം ബ​ജ്റം​ഗ്ദ​ൾ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ, മ​തം​മാ​റ്റാ​ൻ ര​ണ്ടു പെൺകുട്ടികളെ കൊ​ണ്ടുപോ​കു​ന്നു എ​ന്നാ​രോ​പി​ച്ചാ​ണ് ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ന് മു​തി​ർ​ന്ന​ത്. ത​ങ്ങ​ൾ ജന്മനാ ക്രൈ​സ്ത​വ​രാ​ണെ​ന്ന് വി​ശ​ദീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടും അ​ക്ര​മി​ക​ൾ പിന്മാറാ​ൻ ത​യാ​റാ​യി​ല്ലെ​ന്ന് സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു.

പി​ന്നീ​ട് അ​ക്ര​മി​ക​ൾ മ​തം​മാ​റ്റാ​ൻ ആ​ളു​ക​ളെ കൊ​ണ്ടു​പോ​കു​ന്നു എ​ന്ന തെ​റ്റാ​യ വി​വ​രം പോ​ലീ​സി​ന് കൈ​മാ​റി. ത്സാ​ൻ​സി റെ​യി​ൽ​വേ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ വ​ച്ച് പോ​ലീ​സ് ട്രെ​യി​നി​നു​ള്ളി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​ച്ച് സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​രോ​ട് പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങാ​ൻ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

എ​ന്നാ​ൽ വ​നി​താ പോ​ലീ​സ് ഇ​ല്ലാ​തെ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി​ല്ലെ​ന്ന് നി​ല​പാ​ടെ​ടു​ത്ത സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​രെ പോ​ലീ​സ് ബ​ലം​പ്ര​യോ​ഗി​ച്ച് ട്രെ​യി​നി​ൽ നി​ന്നും പു​റ​ത്തി​റ​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ആ​ധാ​ർ ഉ​ൾ​പ്പ​ടെ​യു​ള്ള തി​രി​ച്ച​റി​യ​ൽ രേ​ഖ​ക​ളെ​ല്ലാം കാ​ണി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും അ​ക്ര​മി​ക​ൾ​ക്കൊ​പ്പം കൂ​ടി പോ​ലീ​സും മോ​ശ​മാ​യി പെ​രു​മാ​റു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന് സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു.

ട്രെ​യി​നി​ൽ നി​ന്നും സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​ർ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി​യ​തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ മു​ദ്രാ​വാ​ക്യം വി​ളി​ക​ളു​മാ​യി 150 ഓ​ളം ബ​ജ്റം​ഗ്ദ​ൾ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ എ​ത്തി. അ​വി​ടെ നി​ന്നും അ​ക്ര​മി​ക​ളു​ടെ ആ​ർ​പ്പു​വി​ളി​ക​ളോ​ടെ​യാ​ണ് പോ​ലീ​സ് ഇ​വ​രെ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി​യ​ത്.

സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​രെ പോ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്ത വി​വ​ര​മ​റി​ഞ്ഞ് ഡ​ൽ​ഹി​യി​ലെ സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​ർ അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​ൻ കൂ​ടി​യാ​യ വൈ​ദി​ക​ന്‍റെ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ ഉ​ന്ന​ത പോ​ലീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ടാ​ണ് യു​വ​സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​രെ മോ​ചി​പ്പി​ച്ച​ത്.

രാ​ത്രി 11 ഓ​ടെ​യാ​ണ് ഇ​വ​ർ​ക്ക് പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ൻ വി​ടാ​ൻ ക​ഴി​ഞ്ഞ​ത്. പി​ന്നീ​ട് ഇ​വ​രെ ത്സാ​ൻ​സി​യി​ലെ ബി​ഷ​പ് ഹൗ​സി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ത്സാ​ൻ​സി​യി​ലെ വൈ​ദി​ക​രു​ടെ സ​മ​യോ​ചി​ത​വും ബു​ദ്ധി​പൂ​ർ​വ​വു​മാ​യ ഇ​ട​പെ​ട​ലി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് യു​വ​സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​രെ ക​ള്ള​ക്കേ​സി​ൽ കു​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ നി​ന്നും ര​ക്ഷി​ക്കാ​നാ​യ​ത്.

കു​റ​ഞ്ഞ സ​മ​യ​ത്തി​നു​ള്ളി​ൽ 150 ഓ​ളം ആ​ളു​ക​ൾ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ എ​ത്തി​യ​തി​നു പി​ന്നി​ലും സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​രെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച​തി​ന് പി​ന്നി​ലും വ​ൻ ഗു​ഢാ​ലോ​ച​ന​യു​ണ്ടെ​ന്ന് സം​ശ​യി​ക്ക​പ്പെ​ടു​ന്നു.

-ADVERTISEMENT-

-ADVERTISEMENT-

You might also like