ലൈഫ്ബ്രിഡ്ജ് സഭ അനുഗ്രഹീതമായ പന്ത്രണ്ടാം വർഷത്തിലേക്ക്‌

ചണ്ഡിഗഡ്: പാസ്റ്റർ ജെയിംസിന്റെയും ഉഷ ചാക്കോയുടെയും സ്വന്ത ഭവനത്തിൽ 2009 ജനുവരി 9ന് ഒൻപതു പേരുമായി ആരംഭിച്ച എളിയ തുടക്കം 2009 ഓഗസ്റ്റ് 9ന് പരസ്യമായി സമാരംഭിച്ചപ്പോൾ, ലൈഫ്ബ്രിഡ്ജ് ഇന്ന് യേശുക്രിസ്തുവിന്റെ വിശ്വാസികളുടെ ശക്തവും വളരുന്നതുമായ ഒരു സമൂഹമായി വളർന്നു. “സിറ്റി ബ്യൂട്ടിഫുൾ” എന്നറിയപ്പെടുന്ന ചണ്ഡിഗഡിന്റെ ഹൃദയഭാഗത്ത് സ്ഥിതിചെയ്യുന്നത് വടക്കുപടിഞ്ഞാറൻ ഇന്ത്യയിലേക്കുള്ള ഒരു കവാടമാണ്. ഈ ഭൂമിയിലെ ദൈവത്തിന്റെ ഉദ്ദേശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നതിനായും വ്യക്തി ജീവിതങ്ങൾ രൂപാന്തരപ്പെടുന്നതിനും യേശുക്രിസ്തുവിന്റെ സുവിശേഷവുമായി എത്തിച്ചേരുന്ന ഒരു ബഹുജന, അന്തർദ്ദേശീയ പെന്തക്കോസ്ത് സമൂഹമാണ് ലൈഫ്ബ്രിഡ്ജ്.

Download Our Android App | iOS App

ചണ്ഡിഗഡ് നഗരത്തിലെ ആദ്യത്തെ എക്സ്ക്ലൂസീവ് ഹിന്ദിയും ഇംഗ്ലീഷും ഭാഷയിൽ സേവനവും ആരംഭിച്ച ആദ്യത്തെ സഭയാണ് ലൈഫ്ബ്രിഡ്ജ്. സഭയിൽ പ്രധാനമായും ചെറുപ്പക്കാരാണ്. ദൈവവുമായുള്ള ആഴത്തിലുള്ള ഇടപെടലിലും പ്രാർത്ഥനയിലൂടെയും ആരാധനയിലൂടെയും അവന്റെ മുഖം അന്വേഷിക്കുന്നതിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നതിൽ സഭ മുൻ പന്തിയിൽ ആണ്. നമ്മുടെ ഇന്നത്തെ ജീവിതത്തിന്റെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് പ്രസക്തവും പ്രചോദനകരവുമായ സന്ദേശങ്ങളാണ് ഞായറാഴ്ചത്തെ ആരാധനയിൽ പഠിപ്പിക്കുന്നത്. യുവജന-ചെറുപ്പക്കാരുടെ ഒത്തുചേരലുകൾ പ്രതീക്ഷയുടെ സന്ദേശവുമായി നിരവധി ഡസൻ ചെറുപ്പക്കാരെ സ്വാധീനിക്കുന്നു. ഈ ലോക്ക്ഡൌൺ സമയത്ത് ആരാധന ഓൺലൈനിൽ എടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഈ ഡിജിറ്റൽ വേദിയിലൂടെ സുവിശേഷം കേൾക്കാൻ ദൈവം നിരവധി ജീവിതങ്ങൾ തുറന്നു. ഇനിയും ഓൺ-സൈറ്റ് ആരാധന ഉടൻ ഉണ്ടാകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, ഈ ഇടക്കാലത്ത് ഭാവിയിലേക്ക് സ്വയം തയ്യാറാക്കുകയും സ്ഥാനപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു.

post watermark60x60

ലോക്ക്ഡൌൺ കാരണം വാർഷികത്തിന്റെ മഹത്തായ ആഘോഷം ആതിഥേയത്വം വഹിക്കാൻ കഴിയാത്തതിനാൽ, 2009 – 2020 കാലഘത്തിൽ ദൈവത്തിന്റെ വിശ്വസ്തത ആഘോഷിക്കുന്നതിനും നന്ദി പറയുന്നതിനും ലൈഫ്ബ്രിഡ്ജിനോടൊപ്പം ചേരുവാൻ സഭയുടെ സീനിയർ പാസ്റ്റർ ജെയിംസ് ചാക്കോ ഏവരെയും ക്ഷണിക്കുന്നു.

-ADVERTISEMENT-

You might also like
Comments
Loading...