കടമ്പനാട് പാസ്റ്റേഴ്സ് ഫെലോഷിപ്പിന്റെ (KPF) റിവൈവൽ മീറ്റിംഗ് സെപ്റ്റംബർ 15 ന്

എഡിസൺ ബി ഇടയ്ക്കാട്

കടമ്പനാട് : ശുശ്രൂഷകന്മാരുടെ കൂട്ടായ്മയായ കടമ്പനാട് പാസ്റ്റേഴ്സ് ഫെലോഷിപ്പിന്റെ റിവൈവൽ മീറ്റിംഗ് ഇന്ന് നടക്കും. വൈകിട്ട് 7. 30 മുതൽ നടക്കുന്ന ഓൺലൈൻ മീറ്റിംഗിൽ പി എം ജി സഭാ പ്രസിഡണ്ട് പാസ്റ്റർ ജി. ജെ. അലക്സാണ്ടർ മുഖ്യപ്രഭാഷകനാണ്. സൂം പ്ലാറ്റ്ഫോമിലൂടെ നടക്കുന്ന ഈ മീറ്റിംഗ് കടമ്പനാട് പാസ്റ്റേഴ്സ് ഫെലോഷിപ്പും, തുവയൂർ ബഥേൽ എജി സഭയും സംയുക്തമായാണ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നത്.

Download Our Android App | iOS App

നൂറിലധികം വരുന്ന ശുശ്രൂഷകൻമാരുടെ സൗഹൃദ കൂട്ടായ്മയാണ് കടമ്പനാട് പാസ്റ്റേഴ്സ് ഫെലോഷിപ്പ് (KPF). പാസ്റ്റർ ബേബി കടമ്പനാട് (പ്രസിഡണ്ട്), പാസ്റ്റർ ഷാബു ജോൺ (സെക്രട്ടറി), പാസ്റ്റർ ഒ. എം. കുഞ്ഞുമോൻ (ട്രഷറർ) എന്നിവരടങ്ങുന്ന കമ്മറ്റി പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് നേതൃത്വം കൊടുക്കുന്നു.

-ADVERTISEMENT-

You might also like
Comments
Loading...