ഖത്തറിൽ ഇറാനിൽ നിന്ന് വന്ന 121 യാത്രക്കാരുടെ വിജയകരമായ പരിശോധനയ്ക്ക് ശേഷം വിട്ടയച്ചു

ദോഹ: ഇറാനിൽ നിന്ന് ഖത്തറിൽ എത്തിയവരെ പ്രാരംഭ പരിശോധനയ്ക്കായി ഒരു ഹോട്ടലിൽ പാർപ്പിച്ചിരുന്ന 121 പൗരന്മാരുടെ ആദ്യ ബാച്ചിനെ അന്താരാഷ്ട്ര മാനദണ്ഡങ്ങൾക്കനുസൃതമായ വൈദ്യ പരിശോധനയിൽ വിജയിച്ച ശേഷം അവരെ വിട്ടയച്ചതായി പ്രൈമറി ഹെൽത്ത് കെയർ കോർപ്പറേഷൻ (പിഎച്ച്സിസി) -നുടെ ഔദ്യോഗിക അക്കൗണ്ടിൽ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

വൈറസിൽ നിന്ന് മുക്തരാണെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തിയ ശേഷമാണ് ഈ പൗരന്മാരെ വിട്ടയച്ചതെന്ന് മന്ത്രാലയത്തിലെ പൊതുജനാരോഗ്യ ഡയറക്ടർ ഷെയ്ഖ് ഡോ. മുഹമ്മദ് ബിൻ ഹമദ് അൽ താനി അറിയിച്ചു. മുൻകരുതൽ നടപടിയായി ഒരാഴ്ചത്തേക്ക് കൂടുതൽ ഒറ്റപ്പെടാൻ മന്ത്രാലയം അവരെ ഉപദേശിച്ചു.

അവസാന കൊറോണ വൈറസ് പരിശോധന ഇന്നലെ നടത്തി റിപ്പോർട്ടുകൾ നെഗറ്റീവ് ആയിരുന്നു. പരിശോധയ്ക്കു സഹകരിച്ചതിന് ഉദ്യോഗസ്ഥർ ജീവനക്കാരോട് നന്ദി പറഞ്ഞു.

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.