യു.​എ.​ഇ​യി​ല്‍ കു​ടും​ബ​ത്തെ സ്​​പോ​ണ്‍​സ​ര്‍ ചെ​യ്യാ​ന്‍ ഇനി 4000 ദിര്‍ഹം ശ​മ്പ​ളം മ​തി

ദു​ബൈ: കു​ടും​ബ​ത്തെ സ്​​പോ​ണ്‍​സ​ര്‍ ചെ​യ്യു​വാ​നു​ള്ള വ്യ​വ​സ്​​ഥ​ക​ള്‍ ല​ളി​ത​മാ​ക്കി​യ പു​തി​യ നി​യ​മം യു.​എ.​ഇ​യി​ല്‍ പ്രാ​ബ​ല്യ​ത്തി​ലാ​യി. ഏ​തു ​തൊ​ഴി​ല്‍ ചെ​യ്യു​ന്ന പ്ര​വാ​സി​ക​ള്‍​ക്കും​ ത​ങ്ങ​ളു​ടെ സ്​​പോ​ണ്‍​സ​ര്‍​ഷി​പ്പി​ല്‍ രാ​ജ്യ​ത്ത്​ കു​ടും​ബ​ത്തെ കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന്​ താ​മ​സി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്​ നി​യ​മം അ​നു​മ​തി ന​ല്‍​കു​ന്നു.

4000 ദി​ര്‍​ഹം ശമ്പ​ളം അ​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍ 3000 ദി​ര്‍​ഹം ശ​മ്പ​ള​വും ക​മ്പ​നി ന​ല്‍​കു​ന്ന താ​മ​സ സൗ​ക​ര്യ​വും ഉ​ള്ള പ്ര​വാ​സി​ക്ക്​ തൻ്റെ ഭാ​ര്യ​യെ അ​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍ ഭ​ര്‍​ത്താ​വി​നെ, 18 വ​യ​സു വ​രെ പ്രാ​യ​മു​ള്ള ആ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ള്‍, അ​വി​വാ​ഹി​ത​രാ​യ പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ള്‍ എ​ന്നി​വ​രെ സ്​​പോ​ണ്‍​സ​ര്‍ ചെ​യ്യു​വാ​നാ​ണ്​ യു.​എ.​ഇ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ ഈ ​വ​ര്‍​ഷം ആ​ദ്യം ന​ട​ത്തി​യ നി​യ​മ ഭേ​ദ​ഗ​തി വ​ഴി സാ​ധ്യ​മാ​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. നേ​ര​ത്തേ ശ​മ്പ​ളം എ​ത്ര​യു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും പ​ല തൊ​ഴി​ല്‍ മേ​ഖ​ല​യി​ലു​ള്ള​വ​ര്‍​ക്കും കു​ടും​ബ​ത്തെ സ്​​പോ​ണ്‍​സ​ര്‍ ചെ​യ്യാ​ന്‍ അ​നു​മ​തി​യി​ല്ലാ​യി​രു​ന്നു.

കു​ടും​ബാം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കെ​ല്ലാം ആ​രോ​ഗ്യ ഇ​ന്‍​ഷു​റ​ന്‍​സ്​ പോ​ളി​സി എ​ടു​ത്തി​രി​ക്ക​ണ​മെന്ന്​ നി​ര്‍​ബ​ന്ധ​മാ​ണ്. സ്​​ത്രീ​ക​ള്‍​ക്ക്​ കു​ടും​ബ​ത്തെ സ്​​പോ​ണ്‍​സ​ര്‍ ചെ​യ്യാ​നാ​കു​മെ​ന്ന​താ​ണ്​ മ​റ്റൊ​രു പ്ര​ത്യേ​ക​ത. ഇ​തി​ന്​ ഭ​ര്‍​ത്താ​വിൻ്റെ സ​മ്മ​ത പ​ത്ര​വും കു​ട്ടി​ക​ളെ സം​ര​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള സാ​ക്ഷ്യ​പ​ത്ര​വും സ​മ​ര്‍​പ്പി​ക്ക​ണം.

പ്ര​വാ​സി​ക​ള്‍​ക്ക്​ കൂ​ടു​ത​ല്‍ സ​ന്തോ​ഷ​ത്തോ​ടെ, ഉ​യ​ര്‍​ന്ന ജീ​വി​ത നി​ല​വാ​ര​ത്തോ​ടെ ക​ഴി​യു​വാ​ന്‍ അ​വ​സ​ര​മൊ​രു​ക്കു​ക എ​ന്ന ല​ക്ഷ്യ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ്​ നി​യ​മ​ഭേ​ദ​ഗ​തി​ക്ക്​ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ തു​ട​ക്ക​മി​ട്ട​ത്. ജീ​വി​ത സം​തൃ​പ്​​തി ഉ​റ​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​ത്​ ക്രി​യാ​ത്​​മ​ക​മാ​യി കൂ​ടു​ത​ല്‍ ക​രു​ത്തു പ​ക​രു​മെ​ന്നും രാ​ഷ്​​ട്ര​വി​ക​സ​ന​ത്തി​ന്​ മി​ക​ച്ച സം​ഭാ​വ​ന​ക​ള്‍ അ​ര്‍​പ്പി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യു​മെ​ന്നും ഫെ​ഡ​റ​ല്‍ അ​തോ​റി​റ്റി ഫോ​ര്‍ ഐ​ഡ​ന്‍​റി​റ്റി ആ​ന്‍​റ്​ സി​റ്റി​സ​ണ്‍​ഷി​പ്പ്​ വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ വി​ഭാ​ഗം ഡ​യ​റ​ക്​​ട​ര്‍ ജ​ന​റ​ല്‍ മേ​ജ​ര്‍ ജ​ന​റ​ല്‍ സൈദ്​ റ​ക​ന്‍ അ​ല്‍ റ​ഷ്​​ദി വ്യ​ക്​​ത​മാ​ക്കി.

ഇ​തി​നു പു​റ​മെ ര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ള്‍​ക്കൊ​പ്പം യു.​എ.​ഇ സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ക്കു​ന്ന 18 വ​യ​സി​ല്‍ താ​ഴെ​യു​ള്ള മ​ക്ക​ള്‍​ക്ക്​ വി​സ ഫീ​സ്​ ഒ​ഴി​വാ​ക്കു​ന്ന പ​ദ്ധ​തി​യും ഇ​ന്ന​ലെ മു​ത​ല്‍ നി​ല​വി​ല്‍ വ​ന്നു. എ​ല്ലാ വ​ര്‍​ഷ​വും ജൂ​ലൈ 15 മു​ത​ല്‍ സെ​പ്​​റ്റം​ബ​ര്‍ 15 വ​രെ കാ​ല​യ​ള​വി​ലാ​ണ്​ ഈ ​ആ​നു​കൂ​ല്യം ല​ഭി​ക്കു​ക.

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.