പാസ്റ്റർ സത്യദാസ് അസംബ്ലീസ് ഓഫ് ഗോഡ് ഇവാഞ്ചലിസം ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റ് ഡയറക്ടർ

തിരുവനന്തപുരം: എ. ജി. മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ട് ഇവാഞ്ചലിസം ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റിന്റെ പുതിയ അമരക്കാരനായ് പാസ്റ്റർ സത്യദാസ് ചുമതലയേറ്റു.

ബാല്യ പ്രായത്തിൽ തന്നെ കർത്താവിനെ അറിഞ്ഞ ഇദ്ദേഹം കോളെജ് വിദ്യാഭാസാനന്തരം തിരുവല്ല ബിലീവേഴ്സ് ചർച്ച് തിയോളജിക്കൽ സെമിനാരി, വിശാഖപട്ടണത്തുള്ള സി.ഒ.ടി.ആർ സെമിനാരി എന്നിവിടങ്ങളിലെ വൈദിക അഭ്യസനത്തിന് ശേഷം 2002 -ൽ സഭാ ശുശ്രൂഷയിൽ പ്രവേശിച്ചു. പുന്നമൂട്, തെറ്റിവിള, വിട്ടിയം എന്നിവിടങ്ങളിൽ സഭാ ശുശ്രൂഷനായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ തിരുവനന്തപുരം വെസ്റ്റ് സെക്ഷനിൽ പേരൂർക്കട സഭയുടെ ചുമതല വഹിക്കുന്നു. മികച്ച സംഘാടകനായ പാസ്റ്റർ സത്യദാസ് സെക്ഷൻ സി. എ പ്രസിഡന്റ്, മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ട് സി. എ. സെക്രട്ടറി എന്നീ പദവികൾ വഹിച്ചിട്ടുണ്ട്. മദ്യത്തിനും ഇതര ലഹരി വസ്തുക്കൾക്കുമെതിരെ കേരളത്തിലെമ്പാടും നിരവധി ലഘു നാടകങ്ങൾ നടത്തിയിട്ടുള്ള താൻ സംസ്ഥാനത്തുടനീളം സുവിശേഷ സന്ദേശമെത്തിക്കുവാനുള്ള വ്യക്തമായ പദ്ധതിയോടെയാണ് ഈ സ്ഥാനത്തേക്കെത്തുന്നത്. തിരുവനന്തപുരം സ്വദേശിയായ ഇദ്ദേഹം എ. ജി ദക്ഷിണമേഖല മുൻ ഡയറക്ടർ റവ. ക്രിസ്തുദാസിന്റെ സഹോദരനാണ്. ഭാര്യ ശലോമ സത്യദാസ് തിരുവനന്തപുരം ആർ.സി.സി.യിൽ നേഴ്സായി ജോലി ചെയ്യുന്നു. മക്കൾ അന്നാ ഗിൻ, ഏബെൽ മോസെസ്.

പാസ്റ്റർ സത്യദാസിന് ക്രൈസ്തവ എഴുത്തുപുരയുടെ അഭിനന്ദനങ്ങൾ.

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.