ഡ​ൽ​ഹി​യി​ൽ ദേവാലയം പൊ​ളി​ച്ചു​മാ​റ്റി

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: ഡ​ൽ​ഹി ലാ​ഡോ​സ​റാ​യി​ൽ സീ​റോ മ​ല​ബാ​ര്‍ സ​ഭ​യു​ടെ ലി​റ്റി​ൽ ഫ്ല​വ​ർ ദേ​വാ​ല​യം പൊ​ളി​ച്ചു​നീ​ക്കി. ബ്ലോ​ക്ക് ഡെ​വ​ല​പ്മെ​ന്‍റ് ഓ​ഫീ​സ​റു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള സം​ഘ​മാ​ണ് പ​ള്ളി പൊ​ളി​ച്ച​ത്. അ​ന​ധി​കൃ​ത നി​ര്‍​മാ​ണ​മെ​ന്ന് ആ​രോ​പി​ച്ചാ​യി​രു​ന്നു ന​ട​പ​ടി. ഇ​ത് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച ത​ർ​ക്കം കോ​ട​തി​യു​ടെ പ​രി​ഗ​ണ​ന​യി​ലി​രി​ക്കെ​യാ​ണ് ജി​ല്ലാ ഭ​ര​ണ​കൂ​ട​ത്തി​ന്‍റെ വി​ചി​ത്ര ന​ട​പ​ടി. ദേ​വാ​ല​യം പൊ​ളി​ക്ക​രു​തെ​ന്ന് മ​നു​ഷ്യാ​വ​കാ​ശ ക​മ്മീ​ഷ​നും നി​ർ​ദ്ദേ​ശി​ച്ചി​രു​ന്നു.
ദേ​വാ​ല​യം പൊ​ളി​ച്ച് മാ​റ്റ​മ​ണ​മെ​ന്ന് നോ​ട്ടീ​സ് ന​ൽ​കി ര​ണ്ടു ദി​വ​സ​ത്തി​നു​ള്ളി​ൽ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ച്ച​തും പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ത്തി​ന് ഇ​ട​യാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. നോ​ട്ടീ​സി​ന് മ​റു​പ​ടി ന​ൽ​കാ​ൻ പോ​ലും ജി​ല്ലാ ഭ​ര​ണ​കൂ​ടം അ​വ​സ​രം ന​ൽ​കി​യി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് വി​ശ്വാ​സി​ക​ളു​ടെ പ​രാ​തി. പ​ള്ളി പൊ​ളി​ച്ച​തി​നെ​തി​രേ നി​യ​മ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കു​മെ​ന്ന് വി​ശ്വാ​സി​ക​ൾ അ​റി​യി​ച്ചു.
പ​ള്ളി​യോ​ട് ചേ​ർ​ന്നു​ള്ള ര​ണ്ടു കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ൾ ഭാ​ഗി​ക​മാ​യി മാ​ത്രം പൊ​ളി​ച്ച ശേ​ഷ​മാ​ണ് പ​ള്ളി​യും അ​നു​ബ​ന്ധ കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ളും പൂ​ർ​ണ​മാ​യും പൊ​ളി​ച്ച​ത്. ഭ​ര​ണ​കൂ​ട​ത്തി​ന്‍റെ ന​ട​പ​ടി വി​വേ​ച​ന​പ​ര​മാ​ണെ​ന്ന് വി​മ​ർ​ശ​നം വി​വി​ധ കോ​ണു​ക​ളി​ൽ നി​ന്നും ഉ​യ​ർ​ന്നി​ട്ടു​ണ്ട്.

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.