കലിഫോര്‍ണിയ കാട്ടുതീ: കാണാതായവര്‍ 1300

ലോ​​​സ് ആ​​​ഞ്ച​​​ല​​​സ്: വ​​​ട​​​ക്ക​​​ന്‍ ക​​​ലി​​​ഫോ​​​ര്‍​​​ണി​​​യ​​​യി​​​ല്‍ പ​​​ട​​​രു​​​ന്ന ക്യാമ്പ് ഫ​​​യ​​​ര്‍ കാ​​​ട്ടു​​​തീ​​​യി​​​ല്‍ മ​​​രി​​​ച്ച​​​വ​​​രു​​​ടെ എ​​​ണ്ണം 76 ആ​​​യി. കാ​​​ണാ​​​താ​​​യ​​​വ​​​രു​​​ടെ എ​​​ണ്ണം 1300ഉം. ​​​തെ​​​ക്ക​​​ന്‍ ക​​​ലി​​​ഫോ​​​ര്‍​​​ണി​​​യ​​​യി​​​ല്‍ ര​​​ണ്ടി​​​ട​​​ത്തു പ​​​ട​​​ര്‍​​​ന്ന കാ​​​ട്ടു​​​തീ​​​യി​​​ല്‍ മൂ​​​ന്നു പേ​​​ര്‍ മ​​​രി​​​ച്ചി​​​രു​​​ന്നു. യു​​​എ​​​സ് പ്ര​​​സി​​​ഡ​​​ന്‍റ് ഡോ​​​ണ​​​ള്‍​​​ഡ് ട്രം​​​പ് ഇ​​​ന്ന​​​ലെ ദു​​​ര​​​ന്ത​​​മേ​​​ഖ​​​ല​​​ക​​​ള്‍ സ​​​ന്ദ​​​ര്‍​​​ശി​​​ച്ചു.

ക​​​ലി​​​ഫോ​​​ര്‍​​​ണി​​​യ​​​യു​​​ടെ ച​​​രി​​​ത്ര​​​ത്തി​​​ലെ ഏ​​​റ്റ​​​വും വ​​​ലി​​​യ കാ​​​ട്ടു​​​തീ​​​യാ​​​ണ് ക്യാ​​​ന്പ്ഫ​​​യ​​​ര്‍. ഇ​​​തു​​​വ​​​രെ 603 ച​​​തു​​​ര​​​ശ്ര കി​​​ലോ​​​മീ​​​റ്റ​​​റി​​​ല്‍ പ​​​ട​​​ര്‍​​​ന്ന കാ​​​ട്ടു​​​തീ​​​യു​​​ടെ 55 ശ​​​ത​​​മാ​​​നം മാ​​​ത്ര​​​മാ​​​ണ് കെ​​​ടു​​​ത്താ​​​നാ​​​യ​​​ത്. പാ​​​ര​​​ഡൈ​​​സ് ന​​​ഗ​​​ര​​​മ​​​ട​​​ക്കം തീ ​​​വി​​​ഴു​​​ങ്ങി.

അ​​​ഞ്ചു മൃ​​​ത​​​ദേ​​​ഹ​​​ങ്ങ​​​ള്‍​​​കൂ​​​ടി ക​​​ണ്ടെ​​​ടു​​​ത്ത​​​തോ​​​ടെ​​​യാ​​​ണ് മ​​​ര​​​ണ​​​സം​​​ഖ്യ ഉ​​​യ​​​ര്‍​​​ന്ന​​​ത്. ഈ ​​​ആ​​​ഴ്ച മ​​​ധ്യ​​​ത്തോ​​​ടെ മ​​​ഴ​​​യു​​​ണ്ടാ​​​യേ​​​ക്കു​​​മെ​​​ന്ന കാ​​​ലാ​​​വ​​​സ്ഥാ​​​പ്ര​​​വ​​​ച​​​നം ആ​​​ശ്വാ​​​സം പ​​​ക​​​രു​​​ന്ന​​​താ​​​ണ്. അ​​​തേ​​​സ​​​മ​​​യം മ​​​ഴ പെ​​​യ്താ​​​ല്‍ തീ​​​വി​​​ഴു​​​ങ്ങി​​​യ സ്ഥ​​​ല​​​ങ്ങ​​​ളി​​​ല്‍ തെ​​​ര​​​ച്ചി​​​ല്‍ ദു​​​ഷ്ക​​​ര​​​മാ​​​കും.

പാ​​​ര​​​ഡൈ​​​സ് ന​​​ഗ​​​ര​​​മ​​​ട​​​ക്ക​​​മു​​​ള്ള മേ​​​ഖ​​​ല​​​ക​​​ള്‍ പ്ര​​​സി​​​ഡ​​​ന്‍റ് ട്രം​​​പ് സ​​​ന്ദ​​​ര്‍​​​ശി​​​ച്ചു. സ്ഥാ​​​ന​​​മൊ​​​ഴി​​​യാ​​​ന്‍ പോ​​​കു​​​ന്ന ഗ​​​വ​​​ര്‍​​​ണ​​​ര്‍ ജെ​​​റി ബ്രൗ​​​ണും തെ​​​ര​​​ഞ്ഞെ​​​ടു​​​ക്ക​​​പ്പെ​​​ട്ട ഗ​​​വ​​​ര്‍​​​ണ​​​ര്‍ ഗാ​​​വി​​​ന്‍ ന്യൂ​​​സോ​​​മും ട്രം​​​പി​​​നൊ​​​പ്പ​​​മു​​​ണ്ടാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു. സ​​​ന്പൂ​​​ര്‍​​​ണ നാ​​​ശ​​​മാ​​​ണ് സം​​​ഭ​​​വി​​​ച്ച​​​തെ​​​ന്നും ഇ​​​തു​​​പോ​​​ലൊ​​​ന്ന് മു​​​ന്പു ക​​​ണ്ടി​​​ട്ടി​​​ല്ലെ​​​ന്നും ട്രം​​​പ് പ​​​റ​​​ഞ്ഞു.

തെ​​​ക്ക​​​ന്‍ ക​​​ലി​​​ഫോ​​​ര്‍​​​ണി​​​യ​​​യി​​​ലെ തൗ​​​സ​​​ന്‍റ്‌ഓ​​​ക്സി​​​ലെ ബാ​​​റി​​​ല്‍ അ​​​ടു​​​ത്തി​​​ടെ​​​യു​​​ണ്ടാ​​​യ വെ​​​ടി​​​വ​​​യ്പ്പി​​​ല്‍ കൊ​​​ല്ല​​​പ്പെ​​​ട്ട 12 പേ​​​രു​​​ടെ കു​​​ടും​​​ബാം​​​ഗ​​​ങ്ങ​​​ളെ​​​യും ട്രം​​​പ് സ​​​ന്ദ​​​ര്‍​​​ശി​​​ച്ചു.

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.