ഐ.പി.സി.എൻ.ആർ വെസ്റ്റ് സോൺ വെർച്യുൽ കൺവൻഷൻ: ‘റിവൈവ് 2021’

Kraisthava ezhuthupura news desk

മുംബൈ:
ഐ.പി.സി നോർത്തേൺ റീജിയൺ വെസ്റ്റ് സോണിൻ്റെ (മഹാരാഷ്ട്ര) ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ദ്വിദിന വെർച്യുൽ കൺവൻഷനും സംയുക്ത ആരാധനയും ‘റിവൈവ് 2021’ എന്ന പേരിൽ നടക്കുന്നതാണ്. സൂം പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ആണ് യോഗങ്ങൾ ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഒക്ടോബർ 1, 2 ദിവസങ്ങളിൽ വൈകിട്ട് 7:30 മുതൽ 9:30 വരെ സുവിശേഷ യോഗങ്ങൾ നടക്കും. സുപ്രസിദ്ധ സുവിശേഷ പ്രസംഗകരായ പാസ്റ്റർ ജോ തോമസ്, ബാംഗ്ലൂർ, പാസ്റ്റർ സുധീർ കുറുപ്പ്, കേരള, പാസ്റ്റർ സാമുവൽ ജോൺ, (ഐ.പി.സി.എൻ.ആർ പ്രസിഡന്റ്) എന്നിവർ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തുന്നതാണ്. സുവി. സ്റ്റാൻലി എബ്രഹാം ഗാനശുശ്രൂഷക്ക് നേതൃത്വം നൽകും.

post watermark60x60

ഒക്ടോബർ 3 ഞായറാഴ്ച രാവിലെ 9:30 മുതൽ വെസ്റ്റ് സോണിലെ സഭകളുടെ സംയുക്ത ആരാധനയും നടക്കുന്നതാണ്. സോണൽ പ്രസിഡന്റ് പാസ്റ്റർ രാജു. പി. നായർ, പാസ്റ്റർ സജി സൈമൺ, പാസ്റ്റർ ജസ്റ്റസ് തങ്കച്ചൻ തുടങ്ങിയവർ യോഗത്തിൻ്റെ വിവിധ ക്രമീകരണങ്ങൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകുന്നു.

-ADVERTISEMENT-

You might also like