ദോഹയിൽ കർഷക മാർക്കറ്റ് മൂന്നാം സീസൺ അടുത്ത ആഴ്ച തുറക്കും

ദോഹ: ടോർബ ഫാർമേഴ്‌സ് മാർക്കറ്റിന്റെ മൂന്നാം സീസൺ അടുത്ത ആഴ്ച ഖത്തർ ഫൗണ്ടേഷനിൽ ഔപചാരികമായി തുടക്കം കുറിക്കും. ഖത്തർ സ്ഥാപിച്ച ഈ സംരംഭം നവംബർ 16 ന് തുറക്കും . ശനിയാഴ്ചകളിൽ രാവിലെ 8 മുതൽ രാത്രി 8 വരെ മാത്രമേ ഈ സംരംഭം ലഭ്യമാവൂ.പ്രാദേശിക ഭക്ഷ്യ ഉൽപാദകരെയും കാർഷിക മേഖലയെയും പിന്തുണച്ചുകൊണ്ട് രാജ്യമെമ്പാടുമുള്ള കച്ചവടക്കാരേയും ആയിരക്കണക്കിന് സമൂഹത്തിലെ അംഗങ്ങളെയും വിപണി ഒരുമിച്ച് കൊണ്ടുവരുന്നു.

പുതുതായി നിർമ്മിച്ച ചൂടോടെയുള്ള ഭക്ഷ്യ വസ്തുക്കൾ , പഴങ്ങൾ, പച്ചക്കറികൾ, സിറപ്പുകൾ, കരകൗശല വസ്തുക്കൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ നിരവധി ഉൽ‌പന്നങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഈ വിപണി സമൂഹത്തിൽ ഒരു വിജയമാണ്. 5-12 വയസ് പ്രായമുള്ള കുട്ടികൾക്ക് അവരുടെ കഴിവുകൾ പരിശീലിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള ടോർബ ജൂനിയറും അതേ ദിവസം തന്നെ തുറക്കും. ഇതിനായി മാർക്കറ്റിൽ അഞ്ച് ടോർബ ജൂനിയർ ബൂത്തുകൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.