ടിക് ടോക്കിനു വിട; ഇന്ത്യയിൽ പൂർണ്ണമായും നിരോധിച്ചു

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: യു​വാ​ക്ക​ളു​ടെ​യി​ട​യി​ല്‍ വൈ​റ(​സാ)​ലാ​യി പ​ട​ര്‍​ന്ന ടി​ക് ടോ​ക്ക് ആ​പ്പി​നെ ഇ​ന്ത്യ​യി​ല്‍​നി​ന്നും ഗൂ​ഗു​ള്‍ തൂ​ത്തെ​റി​ഞ്ഞു. ഇ​തോ​ടെ ഇ​ന്ത്യ​യി​ല്‍​നി​ന്നും ടി​ക് ടോ​ക്ക് അ​പ്ര​ത്യ​ക്ഷ​മാ​കും. ടി​ക് ടോ​ക്ക് നി​രോ​ധി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന മ​ദ്രാ​സ് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി വി​ധി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് ആ​പ്പ് ഗൂ​ഗി​ള്‍ ബ്ലോ​ക്ക് ചെ​യ്തി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

മ​ദ്രാ​സ് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി മ​ധു​ര ബെ​ഞ്ചി​ന്‍റെ വി​ധി സ്റ്റേ ​ചെ​യ്യാ​ന്‍ സു​പ്രീം​കോ​ട​തി വി​സ​മ്മ​തി​ച്ച​തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് ന​ട​പ​ടി. അ​ശ്ലീ​ല പ്ര​ച​രി​പ്പി​ക്കു​ന്നു, ആ​പ്പ് ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന കു​ട്ടി​ക​ള്‍ ലൈം​ഗീ​ക​ ചൂ​ഷ​ണ​ത്തി​നു ഇ​ര​യാ​കാ​ന്‍ ഇ​ട​യാ​ക്കു​ന്നു എ​ന്നീ കാ​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യാ​ണ് മ​ദ്രാ​സ് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി ടി​ക് ടോ​ക്ക് നി​രോ​ധി​ച്ച​ത്. ഇ​ത് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച കേ​ന്ദ്ര​സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഗൂ​ഗി​ളി​നും ആ​പ്പി​ളി​നും ക​ത്ത​യ​ച്ചി​രു​ന്നു.

ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച വൈ​കി​ട്ട് മു​ത​ല്‍ ഇ​ന്ത്യ​യി​ല്‍ ഗൂ​ഗി​ള്‍ പ്ലേ ​സ്റ്റോ​റി​ല്‍ ടി​ക് ടോ​ക്ക് ല​ഭ്യ​മ​ല്ല. മ​റ്റൊ​രു ക​മ്ബ​നി​യു​ടെ ആ​പ്പി​നെ​ക്കു​റി​ച്ച്‌ അ​ഭി​പ്രാ​യം പ​റ​യാ​നി​ല്ലെ​ന്നും പ്രാ​ദേ​ശി​ക നി​യ​മ​ങ്ങ​ളോ​ട് ചേ​ര്‍​ന്ന് പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ക്കു​മെ​ന്നും ഗൂ​ഗി​ള്‍ പ്ര​സ്താ​വ​ന​യി​ല്‍ പ​റ​ഞ്ഞു. എ​ന്നാ​ല്‍ ആ​പ്പി​ള്‍ ഇ​ത് വ​രെ​യും അ​വ​രു​ടെ ആ​പ്പ് സ്റ്റോ​റി​ല്‍ നി​ന്നും ടി​ക് ടോ​ക് പി​ന്‍​വ​ലി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല.

post watermark60x60

ഉ​പ​യോ​ക്താ​വി​ന് ചെ​റി​യ വീ​ഡി​യോ​ക​ള്‍ പ​ങ്കു​വ​യ്ക്കാ​ന്‍ സാ​ധി​ക്കു​ന്ന ആ​പ്പാ​യ ടി​ക് ടോ​ക്കി​ന് ഇ​ന്ത്യ​യി​ല്‍ 54 ദ​ശ​ല​ക്ഷം സ​ജീ​വ അം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് ക​ണ​ക്ക്.

-ADVERTISEMENT-

-ADVERTISEMENT-

You might also like