വിദ്യാർത്ഥിയെ കാണ്മാനില്ല

ചെങ്ങന്നൂർ: കല്ലിശ്ശേരി സ്വദേശിയും, തിരുവല്ല സെന്റ്മേരീസ് റസിഡൻഷ്യൽ സ്കൂൾ +2 വിദ്യാർത്ഥിയുമായ ജോയൽ വി. ജോണിനെ (17) ആഗസ്റ്റ് 6 മുതൽ കാണ്മാനില്ല. രാവിലെ സ്വന്തഭവനത്തിൽ നിന്നും, സ്കൂളിലേക്ക് പോയ ജോയൽ രാത്രി വരെയും തിരികെ എത്താത്തനിനാൽ ആണു അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചത്. പോലീസും, പരിസരവാസികളും അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. മാതാപിതാക്കൾ ജോലിയോടനുബന്ധിച്ചു വിദേശത്താണു. മകന്റെ സുരക്ഷിതമായ മടങ്ങി വരവിനായി പ്രാർത്ഥനയും ക്ഷണിക്കുന്നു.

ഈ വ്യക്തിയെ കുറിച്ച് എന്തെങ്കിലും വിവരങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നവർ അടുത്തുള്ള പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലോ, താഴെ കാണുന്ന ഫോൺ നമ്പറുകളിലോ ബന്ധപ്പെടുവാൻ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു.

Sudhi Lal, Circle Inspector of Police (Chengannur) +919497987065 |
Tinu C Mathew +9199475 55623

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.