ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ല്‍ കെ.​എ​സ്‌.ആ​ര്‍.​ടി.​സി ബ​സും ലോ​റി​യും കൂ​ട്ടി​യി​ടിച്ചു; 15 മരണം

തി​രു​പ്പൂ​ര്‍: ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ല്‍ കെ​.എ​സ്‌.ആ​ര്‍​.ടി​.സി ബ​സും ലോ​റി​യും കൂ​ട്ടി​യി​ടിച്ചുണ്ടായ അപകടത്തില്‍ പതിനഞ്ച് പേ​ര്‍ മ​രി​ച്ചു. നി​ര​വ​ധി​പ്പേ​ര്‍​ക്ക് പ​രി​ക്കേ​ല്‍​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. മരിച്ചവരിൽ അഞ്ചു പേർ സ്ത്രീകളാണ്. അപകടത്തിൽ ബസ് ഡ്രൈവറും കണ്ടക്ടറും മരിച്ചു. തി​രു​പ്പൂ​ര്‍ ജി​ല്ല​യി​ലെ അ​വി​നാ​ശി​യി​ല്‍ വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച പു​ല​ര്‍​ച്ചെ​യാ​ണ് അ​പ​ക​ട​മു​ണ്ടാ​യ​ത്.

ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ൽ നിന്നും എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്തേക്ക് പോ​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്ന RS 784 നമ്പർ കെ​.എ​സ്‌.ആ​ര്‍​.ടി​.സി വോൾവോ ബ​സാ​ണ് അ​പ​ക​ട​ത്തി​ല്‍​പ്പെ​ട്ട​ത്. എതിർ ദൃശയിൽ കൂടി പോയ കണ്ടൈനർ ലോറിയുടെ ടയർ പൊട്ടിയതിനെ തുടർന്ന് നിയന്ത്രണം നഷ്ടപ്പെട്ട് അതിവേഗത്തിൽ പോകുകയായിരുന്ന വോൾവോ ബസിന്റെ മുന്നിലേക്ക്‌ മറിയുകയായിരുന്നു. ബ​സ് വെ​ട്ടി​പ്പൊ​ളി​ച്ചാ​ണ് യാ​ത്ര​ക്കാ​രെ പു​റ​ത്തെ​ടു​ത്ത​തെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. പ​രി​ക്കേ​റ്റ​വ​രി​ല്‍ ചി​ല​രു​ടെ നി​ല ഗു​രു​ത​ര​മാ​ണ്. മരണസംഖ്യ ഇനിയും ഉയർന്നേക്കാം എന്നതാണ് ലഭിക്കുന്ന വിവരം.

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.