പി​എ​ച്ച്ഡി നേടി സ​ഹോ​ദ​രി​ക​ളാ​യ സ​ന്യാ​സി​നി​മാ​ർ ശ്രദ്ധേയരായി

കൊ​​​ച്ചി: സ​​​ഹോ​​​ദ​​​രി​​​മാ​​​രു​​​ടെ സ​​​മ​​​ർ​​​പ്പി​​​ത​​​ശു​​​ശ്രൂ​​​ഷ​​​ക​​​ളി​​​ലെ മ​​​ഹി​​​ത​​​വ​​​ഴി​​​ക​​​ൾ​​​ക്കു പു​​​തു​​​തി​​​ള​​​ക്ക​​​മാ​​​യി പി​​​എ​​​ച്ച്ഡി നേ​​​ട്ടം. സി​​​എം​​​സി സ​​​ന്യാ​​​സി​​​നി സ​​​മൂ​​​ഹ​​​ത്തി​​​ന്‍റെ അ​​​ങ്ക​​​മാ​​​ലി മേ​​​രി​​​മാ​​​താ പ്രോ​​​വി​​​ൻ​​​സ് അം​​​ഗ​​​ങ്ങ​​​ളാ​​​യ സി​​​സ്റ്റ​​​ർ പ്ര​​​സാ​​​ദ​​​യും സ​​​ഹോ​​​ദ​​​രി സി​​​സ്റ്റ​​​ർ ജീ​​​സ ഗ്രേ​​​സു​​​മാ​​​ണു വ്യ​​​ത്യ​​​സ്ത വി​​​ഷ​​​യ​​​ങ്ങ​​​ളി​​​ൽ അ​​​ടു​​​ത്ത​​​ടു​​​ത്ത ദി​​​വ​​​സ​​​ങ്ങ​​​ളി​​​ൽ ഡോ​​​ക്ട​​​റേ​​​റ്റ് നേ​​​ടി​​​യ​​​ത്. ക​​​റു​​​കു​​​റ്റി ക​​​ല്ല​​​റ ചു​​​ള്ളി വീ​​​ട്ടി​​​ൽ പ​​​രേ​​​ത​​​നാ​​​യ കെ.​​​പി. കു​​​ഞ്ഞു​​​വ​​​റീ​​​തി​​​ന്‍റെ​​​യും നെ​​​യ്തി വ​​​ർ​​​ഗീ​​​സി​​​ന്‍റെ​​​യും മ​​​ക്ക​​​ളാ​​​ണ് ഇ​​​രു​​​വ​​​രും.

ജീ​​​റി​​​യാ​​​ട്രി​​​ക് മെ​​​ഡി​​​സി​​​ൻ രം​​​ഗ​​​ത്തെ ഗ​​​വേ​​​ഷ​​​ണ​​​പ​​​ഠ​​​ന​​​ത്തി​​​നാ​​​ണു സി​​​സ്റ്റ​​​ർ പ്ര​​​സാ​​​ദ ഡോ​​​ക്ട​​​റേ​​​റ്റ് നേ​​​ടി​​​യ​​​ത്. വ​​​യോ​​​ജ​​​ന​​​മ​​​ന്ദി​​​ര​​​ങ്ങ​​​ളി​​​ലെ അ​​​ന്തേ​​​വാ​​​സി​​​ക​​​ളു​​​ടെ വി​​​വി​​​ധ പ്ര​​​ശ്ന​​​ങ്ങ​​​ളും തെ​​​റാ​​​പ്പി ചി​​​കി​​​ത്സ​​​ക​​​ളി​​​ലൂ​​​ടെ അ​​​വ​​​യ്ക്കു​​​ള്ള പ​​​രി​​​ഹാ​​​ര​​​വും ഗ​​​വേ​​​ഷ​​​ണ​​​ത്തി​​​ൽ ഉ​​​ൾ​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തി​​​യി​​​രു​​​ന്നു. ചെ​​​ന്നൈ​​​യി​​​ലെ സ​​​വീ​​​ത യൂ​​​ണി​​​വേ​​​ഴ്സി​​​റ്റി​​​യി​​​ൽ നി​​​ന്നാ​​​ണു ഡോ​​​ക്ട​​​റേ​​​റ്റ് നേ​​​ടി​​​യ​​​ത്. വ​​​യോ​​​ജ​​​ന​​​ങ്ങ​​​ളെ പാ​​​ർ​​​പ്പി​​​ക്കു​​​ന്ന ക​​​രി​​​യാ​​​ടി​​​ലെ മ​​​രി​​​യ​​​ൻ ഹോ​​​സ്പീ​​​സി​​​ന്‍റെ ചു​​​മ​​​ത​​​ല നേ​​​ര​​​ത്തെ നി​​​ർ​​​വ​​​ഹി​​​ച്ചി​​​രു​​​ന്ന ത​​​നി​​​ക്ക് അ​​​വി​​​ടു​​​ത്തെ അ​​​നു​​​ഭ​​​വ​​​ങ്ങ​​​ളും അ​​​റി​​​വു​​​ക​​​ളും ഗ​​​വേ​​​ഷ​​​ണ പ​​​ഠ​​​ന​​​ത്തി​​​ൽ സ​​​ഹാ​​​യ​​​ക​​​മാ​​​യെ​​​ന്നു സി​​​സ്റ്റ​​​ർ പ്ര​​​സാ​​​ദ പ​​​റ​​​ഞ്ഞു. ഇ​​​പ്പോ​​​ൾ അ​​​ങ്ക​​​മാ​​​ലി ലി​​​റ്റി​​​ൽ ഫ്ള​​​വ​​​ർ സ്കൂ​​​ൾ ഓ​​​ഫ് ന​​​ഴ്സിം​​​ഗി​​​ൽ വ​​​കു​​​പ്പു​​​മേ​​​ധാ​​​വി​​​യാ​​​ണു സി​​​സ്റ്റ​​​ർ പ്ര​​​സാ​​​ദ.

അ​​​ങ്ക​​​മാ​​​ലി സ്നേ​​​ഹ​​​സ​​​ദ​​​ൻ കോ​​​ള​​​ജ് ഓ​​​ഫ് സ്പെ​​​ഷ​​​ൽ എ​​​ഡ്യൂ​​​ക്കേ​​​ഷ​​​ൻ പ്രി​​​ൻ​​​സി​​​പ്പ​​​ലാ​​​ണു സി​​​സ്റ്റ​​​ർ ജീ​​​സ ഗ്രേ​​​സ്. ഭി​​​ന്ന​​​ശേ​​​ഷി​​​യു​​​ള്ള കു​​​ട്ടി​​​ക​​​ളു​​​ടെ ശാ​​​സ്ത്ര​​​പ​​​ഠ​​​ന​​​ത്തി​​​ൽ മീ​​​ഡി​​​യ​​​യു​​​ടെ സാ​​​ധ്യ​​​ത​​​ക​​​ൾ പ്ര​​​യോ​​​ജ​​​ന​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തു​​​ന്ന​​​തി​​​നെ​​​ക്കു​​​റി​​​ച്ചാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു ഗ​​​വേ​​​ഷ​​​ണം. കോ​​​യ​​​ന്പ​​​ത്തൂ​​​ർ അ​​​വി​​​നാ​​​ശി​​​ലിം​​​ഗം യൂ​​​ണി​​​വേ​​​ഴ്സി​​​റ്റി​​​യി​​​ലാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു പ​​​ഠ​​​നം.

11 മ​​​ക്ക​​​ളു​​​ള്ള കു​​​ടും​​​ബ​​​ത്തി​​​ൽ നി​​​ന്നാ​​​ണു സി​​​സ്റ്റ​​​ർ പ്ര​​​സാ​​​ദ​​​യും സി​​​സ്റ്റ​​​ർ ജീ​​​സ ഗ്രേ​​​സും സ​​​മ​​​ർ​​​പ്പി​​​ത​​​ശു​​​ശ്രൂ​​​ഷ​​​യി​​​ലേ​​​ക്കു പ്ര​​​വേ​​​ശി​​​ച്ച​​​ത്. ട്രീ​​​സ, മേ​​​രി, പീ​​​റ്റ​​​ർ, എ​​​ൽ​​​സി, ആ​​​നി, റോ​​​സി​​​ലി, ടോ​​​മി, ജെ​​​യ്മോ​​​ൻ, ജോ​​​ജോ എ​​​ന്നി​​​വ​​​രാ​​​ണു സ​​​ഹോ​​​ദ​​​ര​​​ങ്ങ​​​ൾ. സ​​​ന്യ​​​സ്ത​​​ജീ​​​വി​​​ത​​​ത്തി​​​നി​​​ട​​​യി​​​ൽ ഉ​​​ന്ന​​​ത​​​വി​​​ദ്യാ​​​ഭ്യാ​​​സ​​​ത്തി​​​ന് അ​​​വ​​​സ​​​രം ല​​​ഭി​​​ച്ച​​​തി​​​ലും വി​​​ജ​​​യ​​​ക​​​ര​​​മാ​​​യി പൂ​​​ർ​​​ത്തി​​​യാ​​​ക്കാ​​​നാ​​​യ​​​തി​​​ലും അ​​​ഭി​​​മാ​​​ന​​​മു​​​ണ്ടെ​​​ന്നു സി​​​സ്റ്റ​​​ർ പ്ര​​​സാ​​​ദ​​​യും സി​​​സ്റ്റ​​​ർ ജീ​​​സ​​​യും പ​​​റ​​​ഞ്ഞു.

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.