‘ഉദയനക്ഷത്രം’ പുതിയ ഗാനം ഇന്ന് കേഫ ടി വിയില്‍ റിലീസ് ചെയ്യുന്നു

ഇവാ. ജേക്കബ് ജോൺ വെട്ടമ്പള്ളി വരികളും, സംഗീതവും നൽകിയ ഉദയ നക്ഷത്രം എന്ന പുതിയ ക്രിസ്ത്യൻ ഭക്തി സംഗീത ആൽബം ഇന്ന് (20-10-20) വൈകിട്ട്‌ ഇന്ത്യൻ സമയം 7.30 pm നു
കേഫാ ടിവിയിലൂടെ റിലീസ് ചെയ്യുന്നു. ഓർക്കസ്ട്രേഷൻ, റെക്കോർഡിംഗ് & മിക്സിംഗ്: ജോസ് ബപ്പായൻ സ്റ്റുഡിയോ: മീഡിയ കഫെ കുവൈറ്റ്. വോക്സ്: രൂത്ത് ചാർലി

post watermark60x60

വളർന്നുവരുന്ന നക്ഷത്രമായ യേശുവിനെക്കുറിച്ച് വിവരിക്കുന്നു, അവൻ ബെത്‌ലഹേമിൽ ജനിക്കുകയും തന്റെ ജനത്തോടൊപ്പമുണ്ടായിരിക്കുകയും ചെയ്തു. ഒരു ദിവസം ജറുസലേമിലേക്ക് പോകുമ്പോൾ എല്ലാ ആളുകളും യേശുവിനെ ആക്രോശിക്കുകയും സ്വാഗതം ചെയ്യുകയും ചെയ്തു. ഹൊസാന “യഹോവയുടെ നാമത്തിൽ വരുന്നവൻ വാഴ്ത്തപ്പെട്ടവൻ” (മർക്കോസ് 11: 9) മർക്കോസ് 15: 13 ലേക്ക് നോക്കുമ്പോൾ “അവർ അവനെ ക്രൂശിച്ചു” യേശുവിനെ സ്തുതിച്ച അതേ ആളുകൾ തന്നെ ക്രൂശിക്കുക എന്ന് ആക്രോശിക്കാൻ തുടങ്ങി. നമ്മുടെ ശ്രദ്ധയും വിശ്വാസവും നമ്മുടെ ഏക മൂലക്കല്ലായ യേശുക്രിസ്‌തുവിലേക്കായിരിക്കണം .ലോകമെല്ലാം നിങ്ങളെ തള്ളിക്കളഞ്ഞാൽ‌, ക്രൂശിൽ‌ അവൻ നമുക്കുവേണ്ടി സ്വയം ത്യാഗം ചെയ്തു.എന്നതിനെ ആസ്പദമാക്കിയാണ് ഈ ഗാനം.

-ADVERTISEMENT-

You might also like