സ്വർഗ്ഗകുന്നിലെ കുര്യാക്കോസ് – വീണ്ടും ഒരു പെന്തകോസ്ത് സിനിമ

ഒരു നീണ്ട ഇടവേളക്ക് ശേഷം വീണ്ടും ഒരു ‘പെന്തക്കോസ്ത് സിനിമ’.പൊതുവെ സിനിമയെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കാറില്ലാത്ത സഭയാണ് പെന്തക്കോസ്ത് സഭ. അത് കൊണ്ടാണ് ”സ്വർഗ്ഗക്കുന്നിലെ കുര്യാക്കോസ് ” എന്ന സിനിമ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റുന്നത്.

post watermark60x60

സംവിധായകൻ നവാഗതനായ ഇമ്മാനുവൽ എൻ.കെ കുറുപ്പംപടി വേങ്ങൂർ സ്വദേശിയാണ്.  അദ്ദേഹം തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത ‘സ്വർഗ്ഗക്കുന്നിലെ കുര്യാക്കോസ്’ വെറും 18000 രൂപയ്ക്ക് ഒരുക്കിയ ചിത്രമാണ്. റിലീസിനു മുമ്പേ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽ വാർത്തയായിരുന്നു ഈ സിനിമ.

സിനിമയുടെ പശ്ചാത്തലം ഒരു പെന്തിക്കോസ്ത് കുടുംബ്ബത്തിന്റെതാണ്. ഈ വരുന്ന ഫെബ്രുവരി 3 -നാണ് എറണാകുളം ചിൽഡ്രൻസ് പാർക്കിൽ പ്രിവ്യൂ ഷോ.സിനിമയിൽ പെന്തിക്കോസ്തു പ്രസ്ഥാനങ്ങളെ ഒരു രീതിയിലും അധിക്ഷേപിച്ചിട്ടില്ലെന്ന് സംവിധായകൻ ഇമ്മാനുവേൽ ക്രൈസ്തവ എഴുത്തുപുരയോട് പറഞ്ഞു.

Download Our Android App | iOS App

-ADVERTISEMENT-

-ADVERTISEMENT-

You might also like