ഠാ​കു​ര്‍ മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ ക്രി​സ്​​ത്യ​ന്‍ കു​ടും​ബ​ത്തി​നു​നേ​രെ ആ​ക്ര​മ​ണം; വീ​ടൊ​ഴി​പ്പി​ക്കാ​ന്‍ നീ​ക്കം

ല​ഖ്​​നോ: ക്രി​സ്​​ത്യാ​നി​ക​ളാ​യ​തു​കൊ​ണ്ട്​ ജീ​വി​ക്കാ​ന്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന്​ കു​ടും​ബം. ല​ഖ്​​നോ​യി​ലെ ഠാ​കു​ര്‍ ആ​ധി​പ​ത്യ​മു​ള്ള ന​ന്ദി വി​ഹാ​ര്‍ കോ​ള​നി​യി​ലെ ചി​നാ​ട്​​ പ്ര​ദേ​ശ​ത്താ​ണ്​ ക്രി​സ്​​ത്യ​ന്‍ കു​ടും​ബ​ത്തെ ഒ​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി ആ​ക്ര​മി​ക്കു​ന്ന​താ​യി പ​രാ​തി​യു​യ​ര്‍​ന്ന​ത്. നാ​ട്ടി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ത​ങ്ങ​ളെ ആ​ട്ടി​പ്പാ​യി​ക്കാ​നും നീ​ക്കം ന​ട​ക്കു​ന്ന​താ​യി വീ​ട്ട​മ്മ​യാ​യ പൊ​മി​ല പോ​ള്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

ക്രി​സ്​​ത്യാ​നി​ക​ളാ​ണ്​ എന്നതിന്റെ പേ​രി​ല്‍ നാ​ളേ​റ​യാ​യി പ​ഴി കേ​ള്‍​ക്കു​ക​യാ​ണ്. ഭ​ര്‍​ത്താ​വി​നെ ത​ട​ഞ്ഞു​വെ​ച്ച്‌​ മ​ര്‍​ദി​ച്ചു. കു​ടും​ബ​ത്തെ സ​ഹാ​യി​ച്ച​തി​ന്​ അ​യ​ല്‍​വാ​സി​ക്കും മ​ര്‍​ദ​ന​മേ​റ്റു. പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത്​ ന്യൂ​ന​പ​ക്ഷ സ​മു​ദാ​യ​ത്തി​ല്‍​പ്പെ​ട്ട ​ഏ​ക കു​ടും​ബ​മാ​ണ്​ ത​ങ്ങ​ളു​ടേ​ത്. ഇ​വി​ടെ ക​ഴി​യാ​ന്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലെ​ന്നു​ പ​റ​ഞ്ഞ്​ പീ​ഡ​നം തു​ട​ങ്ങി​യി​ട്ട്​ നാ​ളേ​റെ​യാ​യെ​ന്നും പൊ​മി​ല പ​റ​ഞ്ഞു. അ​തി​നി​ടെ, പൊ​മി​ല​യു​ടെ മ​ക്ക​ളും ഠാ​കു​ര്‍ കു​ടും​ബാം​ഗ​ങ്ങ​ളും ത​മ്മി​ല്‍ കൈ​യേ​റ്റ​മു​ണ്ടാ​യ​തും പ്ര​ശ്​​നം വ​ഷ​ളാ​ക്കി. എ​ന്നാ​ല്‍, പ​രാ​തി ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടും പൊ​ലീ​സ്​ ന​ട​പ​ടി എ​ടു​ക്കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നും ത​ങ്ങ​ളെ മ​ര്‍​ദി​ച്ച​യാ​ളു​ടെ പി​താ​വ്​ ഉ​ത്ത​ര്‍​പ്ര​ദേ​ശ്​ പൊ​ലീ​സി​ല്‍ സ​ബ്​ ഇ​ന്‍​സ്​​പെ​ക്​​ട​ര്‍ ആ​ണെ​ന്നും പൊ​മി​ല ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

അ​തേ​സ​മ​യം, മു​ഖ്യ​പ്ര​തി ശു​ഭ​മി​നെ അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്​​ത​താ​യും ഇ​രു​ക​ക്ഷി​ക​ള്‍​ക്കു​മെ​തി​രെ കേ​സെ​ടു​ത്തി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും ഗോ​മ​തി ന​ഗ​ര്‍ സ​ര്‍​ക്കി​​ള്‍ ഓ​ഫി​സ​ര്‍ ആ​വ​ണീ​ശ്വ​ര്‍​ച​ന്ദ്ര ശ്രീ​വാ​സ്​​ത​വ പ​റ​ഞ്ഞു.

-ADVERTISEMENT-

-Advertisement-

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.