എക്സൽ ബിബ്ലിയ 2021 കുട്ടികൾക്കുള്ള ബൈബിൾ ക്വിസ്, 2021 ജൂൺ 26 ന് ആരംഭിക്കും

യു.എ.ഇ: പ്രമുഖ കുട്ടികളുടെ സംരക്ഷണ, സുവിശേഷ സംഘടനയായ എക്സൽ വിബിഎസ് മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ബൈബിൾ ക്വിസ് മത്സരം 2021 ജൂൺ 26 ന് യു.എ.ഇ സമയം വൈകിട്ട് 4:00 മണിക്ക് ഓൺലൈനിൽ വഴി നടക്കും. എക്സൽ മിനിസ്ട്രീസ് ചെയർമാൻ റവ. തമ്പി മാത്യു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. 2021 ജൂലൈ 3 ന് ഗ്രാൻഡ് ഫൈനലിലേക്ക് നയിക്കുന്ന മൂന്ന് ഘട്ടങ്ങളിലായി ക്വിസ് നടത്തും. ലൂക്കോസിന്റെ സുവിശേഷത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് ക്വിസ് പ്രോഗ്രാം, ഇതു തിരുവെഴുത്തുകൾ ആത്മാർത്ഥമായി പഠിക്കാനും പഠിക്കാനും കുട്ടികളെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു. അവധിക്കാലത്ത് കുട്ടികളെ വചനം വായിക്കാൻ മത്സരം പ്രേരിപ്പിക്കുമെന്ന് എക്സൽ മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് ഡയറക്ടർ റിബി കെന്നത്ത് പറഞ്ഞു. മാത്രമല്ല, യേശുവിന്റെ ജീവിതത്തിന്റെ വിശാലമായ ചിത്രം ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ലൂക്കോസ് സുവിശേഷപഠനം ഒരേ സമയം കുട്ടികളുടെ ജീവിതത്തെ വെല്ലുവിളിക്കും.

post watermark60x60

യു.എ.ഇ, സൗദി അറേബ്യ, ഒമാൻ, ഖത്തർ, ബഹ്‌റൈൻ, കുവൈറ്റ്, ഇന്ത്യ എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള അഞ്ഞൂറിലധികം കുട്ടികൾ ക്വിസിൽ പങ്കെടുക്കും. വിജയികൾക്ക് ക്യാഷ് പ്രൈസും സർട്ടിഫിക്കറ്റും ലഭിക്കും. ക്വിസിനുള്ള മേഖലാ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകുന്നത് വിജോയ് ജോൺ, ബൈജു അബ്രഹാം, .ആൻസി വിപിൻ എന്നിവരാണ്.

എക്സൽ മിനിസ്ട്രിസ് ഡയറക്ടർമാരായ അനിൽ പി.എം, ബിനു വടശ്ശേരിക്കര എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ, കർത്താവിന്റെ വഴിയിൽ അടുത്ത തലമുറയെ വളർത്തിയെടുക്കുന്നതിനായി വിവിധ പരിപാടികളോടെ മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് മേഖലയിൽ പ്രതിവാര വി‌ബി‌എസ്, കുട്ടികളുടെ പ്രാർത്ഥന, യുവജന സമ്മേളനം, ശിഷ്യത്വ പരിശീലനം തുടങ്ങിയവ നടത്തപ്പെടുന്നു.

-ADVERTISEMENT-

You might also like