ഓസ്റ്റിൻ വർഷിപ്പ് സെൻറർ കൺവൻഷൻ ഒക്ടോബർ 13 മുതൽ

വാർത്ത: നിബു വെള്ളവന്താനം

ടെക്സസ്: ഓസ്റ്റിൻ വർഷിപ്പ് സെൻററിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ നടത്തപ്പെടുന്ന വാർഷിക കൺവൻഷൻ ” റിവൈവൽ 2017 ” ഒക്ടോബർ 13 മുതൽ 15 വരെ നടത്തപ്പെടും. അനുഗ്രഹീത ആത്മീയ പ്രഭാഷകൻ ഡോ. ജോർജ് കോവൂർ യോഗങ്ങളിൽ മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നടത്തും.
post watermark60x60
വെള്ളി, ശനി ദിവസങ്ങളിൽ വൈകിട്ട് 6 മുതൽ 9 വരെ റൗണ്ട് റോഡ് പാം വാലി ലൂതറൻ ചർച്ച് ( 2500 E Palm Valley Blvd, Round Rock, TX 78665) അങ്കണത്തിൽ  പൊതുയോഗം ഉണ്ടായിരിക്കും. സെൻറർ ക്വയർ വിവിധ ഭാഷകളിൽ ഗാനങ്ങൾ ആലപിക്കും.

Download Our Android App | iOS App

സീനിയർ പാസ്റ്റർ ജെയിംസ് പൊന്നോലിൽ, സഭാ സെക്രട്ടറി ബാബു ജോർജ്,  ട്രഷറാർ അലക്സ് ജോർജ്, ഇവാഞ്ചലിസം കോർഡിനേറ്റർ റൊണാൾഡ് കുര്യൻ തുടങ്ങിയവർ ത്രിദിന കൺവൻഷന് നേതൃത്വം നൽകും. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.austinworshipcenter.org

-ADVERTISEMENT-

You might also like